รีวิว

คิดจะเลี้ยงไซบีเรียนคิดถึง178Farm นะครับ ❤️

รวมภาพลูกค้า
ความประทับใจของลูกค้า

เลือกน้องไว้ตั้งเเต่เล็กๆยังไม่หย่านมเเม่ เเต่ทางฟาร์มก็รับประกัน โครงสร้างดีเเน่นอน…

Posted by Tong Parinyaporn W on Monday, December 14, 2020

หมาน่ารักมากๆครับ โครงสร้างใหญ่ ไม่มีซึมไม่มีหงอย ฉลาดมากก ไม่ซนเกินครับ ล่าสุดใช้ไปซื้อแปปซี่หน้าปากซอย มันไม่ไปครับ…

Posted by Kong Sakon on Monday, December 28, 2020

เจ้าของฟาร์มดูแลดีมากกกกกกกก ให้คำปรึกษาตลอดเลย ขอบคุณจริงๆครับ จะดูแลน้องให้ดีที่สุดเลยยยย 👍

Posted by Nut Nattapon on Saturday, May 30, 2020

เจ้าของฟาร์มให้คำปรึกษาและดูแลน้องดีมากกกน้องร่าเริง สดใส เเข็งเเรงมากๆค่ะ

Posted by Fon Papitchaya on Tuesday, November 24, 2020

น้องหมาเเข็งเเรง สุขภาพดีมากๆค่ะ ทางฟาร์มบริการหลังการขายดีมากๆๆๆ 🥰🙇🏻‍♀️

Posted by Sasina Saradet on Tuesday, November 24, 2020

ได้มา2ตัวแล้วค่ะฟาร์มนี้ ขนสวยมากวู้ดลี่สุดๆ ดื้อทุกตัวแท้แน่นอนค่ะ5555555555 ไม่มีโรคเลยแข็งแรง…

Posted by Suratchada Auethaisong on Thursday, December 3, 2020

รับประกันเลยครับฟาร์มนี้ น้องน่ารัก ถูกใจมากๆเลย น้องแข็งแรงสุขภาพดีมาก ย้ายบ้านใหม่ไม่มีอาการซึมเลยครับ(ซนมากครับตัวแค่นี้) โตจะขาดไหน5555 #อยากได้หมาดีๆต้องฟาร์มนี้เลยครับ🤟👍

Posted by ĜreeDis Gớớd on Friday, December 4, 2020

เจ้าของฟาร์มน่ารักเป็นกันเองให้คำแนะนำตลอดเลยคะ

Posted by Pooky Pook on Friday, September 4, 2020

แนะนำมากกน้องน่ารัก เจ้าของฟาร์มแนะนำให้คำปรึกษาดีตลอดค่ะ

Posted by Phanwisa Thongkhamrot on Thursday, June 11, 2020

น้องน่ารัก แข็งแรง นิสัยดีมาก เจ้าของฟาร์มแนะนำหลังการขายดีมากครับ

Posted by Sudchot Klinhorm on Tuesday, May 12, 2020

รับน้องมา 2 วีค น้องน่ารักมากกก พลังเยอะมากกกก เจ้าของฟาร์มให้คำแนะนำดีมากค่ะ 👍🏻

Posted by Sayumi Vitesakan on Thursday, June 11, 2020

น้องเเข็งแรงน่ารักดีค่ะ พี่เจ้าของฟาร์มแนะนำดีมากๆ มีคำถามข้อสงสัยก็ช่วยเหลือตลอดค่ะ

Posted by Best Best on Sunday, May 10, 2020

ติดต่อเรา Contact us